Nhà đất bán tại Thành phố Biên Hòa, giá 1 tỷ - 2 tỷ
Hiện có 14 bất động sản
3
Bán gấp căn hộ Pegasus diện tích 65m2 ở Biên Hòa, Đồng Nai
Biên Hòa
, Đồng Nai
65.00m2
2 Phòng ngủ
3
Bán gấp căn hộ full nội thất tại Tam Hòa, Biên Hòa giá chỉ 1.25 tỷ
Biên Hòa
, Đồng Nai
70.00m2
2 Phòng ngủ
3
Không có nhu cầu ở nên bán căn hộ chung cư An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai
Biên Hòa
, Đồng Nai
78.00m2
2 Phòng ngủ
3
Cần bán căn hộ 2PN chung cư phường Thanh Bình, Biên Hòa
Biên Hòa
, Đồng Nai
67.00m2
2 Phòng ngủ
3
Cần bán căn hộ 62m2 Topaz Twins ở phường Thống Nhất, Đồng Nai
Biên Hòa
, Đồng Nai
62.00m2
3
Cần bán căn hộ chính chủ 46m2 ngay cầu Đồng Nai, giá 1 tỷ
Biên Hòa
, Đồng Nai
46.00m2
3
Bán nhanh căn hộ chung cư giá tốt ở Biên Hòa, Đồng Nai
Biên Hòa
, Đồng Nai
46.00m2
4
Bán 130 m2 đất hẻm Sơn Hằng, Trảng Dài, Biên Hoà
Biên Hòa
, Đồng Nai
130.00m2
4
Bán đất Phường Tam Phước, thành phố Biên Hòa
Biên Hòa
, Đồng Nai
270.00m2
2
Cần Bán Đất Lô Góc 2 Mặt Tiền P. An Bình, Cách Đ. Hàn Thuyên 100m
Biên Hòa
, Đồng Nai
74.00m2
2
Bán Đất Sổ riêng thổ cư 75m ngay Trường Tân Phong mới. Giá 1 tỷ 950
Biên Hòa
, Đồng Nai
75.00m2
2
Bán Đất Gần Chợ Phú Thọ Trảng Dài Đường 2 Xe Hơi Tránh Nhau 103m2 Chỉ 1,8 Tỷ
Biên Hòa
, Đồng Nai
103.00m2
2
Bán 3 lô đất liền kề P. Tân Hạnh, Biên Hoà, đường nhựa oto thông, chỉ 1ty580/lô
Biên Hòa
, Đồng Nai
62.00m2
2
Bán lô đất Đinh Quang Ân, Phước Tân, Biên Hoà
Biên Hòa
, Đồng Nai
100.00m2
Lọc theo khoảng giá
Lọc theo diện tích